STM32L052K8U6TR
STMicroelectronics
511-STM32L052K8U6TR
STM32L052K8U6TR
Nsx:
Mô tả:
ARM Microcontrollers - MCU Ultra-low power Arm Cortex-M0+ MCU 64-Kbyte of Flash , 32 MHz CPU, USB
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
0
Bạn vẫn có thể mua sản phẩm này bằng đơn hàng dự trữ
Đang đặt hàng:
5,844
Dự kiến 15/05/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
20
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
STMicroelectronics
Danh mục Sản phẩm: Bộ vi điều khiển ARM - MCU
RoHS:
STM32L052K8
SMD/SMT
UFQFPN-32
ARM Cortex M0+
64 kB
32 bit
12 bit
32 MHz
27 I/O
8 kB
1.8 V
3.6 V