STM32L151C8U6A
STMicroelectronics
511-STM32L151C8U6A
STM32L151C8U6A
Nsx:
Mô tả:
ARM Microcontrollers - MCU Ultra-low-power Arm Cortex-M3 MCU 64 Kbytes of Flash , 32 MHz CPU, USB
Mô hình ECAD:
Có hàng: 874
Tồn kho:
874 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
20 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
4,680 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
STMicroelectronics
Danh mục Sản phẩm: Bộ vi điều khiển ARM - MCU
RoHS:
STM32L151C8-A
SMD/SMT
UFQPFN-48
ARM Cortex M3
64 kB
32 bit
12 bit
32 MHz
37 I/O
10 kB
1.65 V
3.6 V
- 40 C
+ 85 C
Tray
Điện áp nguồn cấp analog: 1.65 V to 3.6 V
Nhãn hiệu: STMicroelectronics
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: FR
Điện áp I/O: 1.65 V to 3.6 V