STM8L151R8T6TR
STMicroelectronics
511-STM8L151R8T6TR
STM8L151R8T6TR
Nsx:
Mô tả:
8-bit Microcontrollers - MCU STM8L Ultra LP 8-Bit LCD 64-Pin 64kB
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
30 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 1000   Nhiều: 1000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1000)
Bao bì thay thế
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Tray
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
STMicroelectronics
Danh mục Sản phẩm: Bộ vi điều khiển 8 bit - MCU
RoHS:
STM8
64 kB
4 kB
16 MHz
12 bit
54 I/O
1.8 V
3.6 V