CMS-2853-28L152
Same Sky
179-CMS-2853-28L152
CMS-2853-28L152
Nsx:
Mô tả:
Speakers & Transducers 28 x 5.3 mm deep, PET, Nd-Fe-B, 2 W, 8 ohm, 900 Hz, 152mm lead wires
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Có hàng: 364
Tồn kho:
364 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
13 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Same Sky
Danh mục Sản phẩm: Loa & bộ biến năng
RoHS:
Speakers
91 dB
8 Ohms
2 W
Round
Wire
- 30 C
+ 70 C
28 mm
Neodymium Magnet (NdFeB)
Polyethylene Terephthalate (PET)
Nhãn hiệu: Same Sky
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Kích thước: 28 mm x 5.3 mm
Đáp ứng tần số: 7 kHz
Chiều cao: 5.3 mm
Đóng gói: Tray
Loại sản phẩm: Speakers & Transducers
Tần số tự cộng hưởng: 900 Hz