DW-32-08-F-T-255
Samtec
200-DW3208FT255
DW-32-08-F-T-255
Nsx:
Mô tả:
Board to Board & Mezzanine Connectors Flexible Board Stacking Header with Fixed Tail Length
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
2 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Samtec
Danh mục Sản phẩm: Đầu nối bo mạch tới bo mạch & đầu nối phụ
RoHS:
Headers
96 Position
2.54 mm (0.1 in)
3 Row
Solder
Vertical
0.255 in
- 55 C
+ 125 C
Gold
Phosphor Bronze
Polyester
DW
Bulk
Ứng dụng: Board-to-Board, Cable
Nhãn hiệu: Samtec
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Xếp loại dễ cháy: UL 94 V-0
Kiểu gắn: Throuh Hole
Số lượng Kiện Gốc: 1
Độ dài trụ chấm dứt: 2.79 mm