FFMD-05-D-30.00-01
Samtec
200-FFMD05D300001
FFMD-05-D-30.00-01
Nsx:
Mô tả:
Ribbon Cables / IDC Cables .05 in Tiger Eye IDC Ribbon Cable Assemblies
Có hàng: 100
Tồn kho:
100 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
14 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Samtec
Danh mục Sản phẩm: Cáp dải băng / Cáp IDC
RoHS:
Flat Ribbon
Plug
10 Position
IDC Socket
10 Position
1.27 mm
Male / Male
762 mm
30 AWG
FFMD
Bulk
Nhãn hiệu: Samtec
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Định mức dòng: 2.5 A
Chất liệu vỏ bọc: Polybutylene Terephthalate (PBT)
Sản phẩm: IDC Ribbon Cable Assemblies
Loại sản phẩm: Ribbon Cables / IDC Cables
Số lượng Kiện Gốc: 1
Danh mục phụ: Cable Assemblies
Thương hiệu: Tiger Eye
Định mức điện áp: 215 VAC/304 VDC
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
USHTS:
TARIC:
ECCN:
EAR99
5G Solutions
FFSD/FFMD Tiger Eye™ Flat IDC Ribbon Cables
Samtec FFSD/FFMD Tiger Eye™ Flat IDC Ribbon Cables offer a low 0.050" (1.27mm) pitch connection that operates in a -40°C to +105°C temperature range. The IDC ribbon cables feature the high-performance Samtech Tiger Eye contacts with a choice of socket (FFSD) or plug (FFMD) terminations.  The flat ribbon cables are 30AWG with options for single-end, double-end, or transfer-end (FFMD only). The FFSD/FFMD flat IDC ribbon cables mate with .016" (0.41mm) square post terminal strips.