MPSS-04-14-L-03.25-SR
Samtec
200-MPSS0414L0325SR
MPSS-04-14-L-03.25-SR
Nsx:
Mô tả:
Rectangular Cable Assemblies 5.00 mm PowerStrip/30 A Power Cable Assembly
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
7 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Samtec
Danh mục Sản phẩm: Cụm dây cáp chữ nhật
RoHS:
MPSS
Mini Power Discrete Wire
Socket
4 Position
No Connector
Female
82.6 mm
14 AWG
19.7 A
Bulk
Nhãn hiệu: Samtec
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Chất liệu vỏ bọc: Polyvinyl Chloride (PVC)
Loại sản phẩm: Rectangular Cable Assemblies
Số lượng Kiện Gốc: 1
Danh mục phụ: Cable Assemblies
Thương hiệu: PowerStrip
Định mức điện áp: 600 VAC, 848 VDC