PMSD-08-22-K-12.00-D-LDX
Samtec
200-MSD0822K1200DLDX
PMSD-08-22-K-12.00-D-LDX
Nsx:
Mô tả:
Rectangular Cable Assemblies .165 Power Mate Double Row Discrete Wire Cable Assembly
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
4 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Samtec
Danh mục Sản phẩm: Cụm dây cáp chữ nhật
RoHS:
PMSD
Discrete Wire Cable Assemblies
Double Row Discrete Cable
Socket
16 Position
Socket
16 Position
Female / Female
304.8 mm
22 AWG
5.7 A
Black
Bulk
Nhãn hiệu: Samtec
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: US
Chất liệu vỏ bọc: Polyvinyl Chloride (PVC)
Bước: 4.19 mm