S1SD-08-28-GF-04.00-L3
Samtec
200-S1SD0828GF04.0L3
S1SD-08-28-GF-04.00-L3
Nsx:
Mô tả:
Rectangular Cable Assemblies Micro Mate(TM) Double Row Discrete Wire Cable Assembly
Thời gian sản xuất của nhà máy:
14 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
RoHS:
S1SD
Discrete Wire Cable Assemblies
Double Row Discrete Cable
Socket
16 Position
Socket
16 Position
Female / Female
101.6 mm
28 AWG
2.3 A
Bag
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Chất liệu vỏ bọc: Polyvinyl Chloride (PVC)
Bước: 1 mm