S1SD-10-28-GF-04.50-L
Samtec
200-S1SD1028GF0450L
S1SD-10-28-GF-04.50-L
Nsx:
Mô tả:
Rectangular Cable Assemblies Micro Mate(TM) Double Row Discrete Wire Cable Assembly
Thời gian sản xuất của nhà máy:
6 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
RoHS:
S1SD
Discrete Wire Cable Assemblies
Double Row Discrete Cable
Socket
20 Position
No Connector
Female
114.3 mm
28 AWG
2.3 A
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: MY
Chất liệu vỏ bọc: Polyvinyl Chloride (PVC)
Bước: 1 mm