S1SST-05-28-GF-10.00-S
Samtec
200-S1SST0528GF1000S
S1SST-05-28-GF-10.00-S
Nsx:
Mô tả:
Rectangular Cable Assemblies Micro Mate Single Row Discrete Wire Cable Assembly
Thời gian sản xuất của nhà máy:
14 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
RoHS:
S1SST
Discrete Wire Cable Assemblies
Socket
5 Position
No Connector
Female
254 mm
28 AWG
2.7 A
Blue
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CR
Chất liệu vỏ bọc: Polytetrafluoroethylene (PTFE)
Bước: 1 mm