TW-07-03-G-D-295-115
Samtec
200-TW0703GD295115
TW-07-03-G-D-295-115
Nsx:
Mô tả:
Board to Board & Mezzanine Connectors Flexible Surface Mount Board Stacking Header
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
334 Có thể Giao hàng trong 5 Ngày
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Samtec
Danh mục Sản phẩm: Đầu nối bo mạch tới bo mạch & đầu nối phụ
RoHS:
Headers
14 Position
2 mm (0.079 in)
2 Row
Solder Pin
Vertical
0.295 in
5.2 A
- 55 C
+ 125 C
Gold
Phosphor Bronze
Liquid Crystal Polymer (LCP)
TW
Bulk
Nhãn hiệu: Samtec
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Tốc độ dữ liệu: 4 Gb/s, 8 Gb/s
Xếp loại dễ cháy: UL 94 V-0
Kiểu gắn: Through Hole
Loại sản phẩm: Board to Board & Mezzanine Connectors
Số lượng Kiện Gốc: 1
Danh mục phụ: Board to Board & Mezzanine Connectors
Độ dài trụ chấm dứt: 0.115 in