UMPC-06-L-18-M-12.0
Samtec
200-UMPC-06L18M12.0
UMPC-06-L-18-M-12.0
Nsx:
Mô tả:
Rectangular Cable Assemblies 2.00 mm mPOWER Ultra Micro Power Discrete Wire Cable Assembly
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1
Tồn kho:
1 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
7 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Samtec
Danh mục Sản phẩm: Cụm dây cáp chữ nhật
RoHS:
UMPC
Discrete Wire Cable Assemblies
Ultra Micro Power Cable
Socket
6 Position
No Connector
Female
304.8 mm
18 AWG
Black
Bulk
Nhãn hiệu: Samtec
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: US
Chất liệu vỏ bọc: Polyvinyl Chloride (PVC)
Bước: 2 mm
Loại sản phẩm: Rectangular Cable Assemblies
Danh mục phụ: Cable Assemblies
Thương hiệu: mPower
Định mức điện áp: 300 V
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CAHTS:
USHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
mPOWER® Ultra Micro Power Connectors
Samtec mPOWER® Ultra Micro Power Connectors feature 2mm power blade interconnects, delivering up to 18A (460VAC/651VDC maximum) in a small form factor to support board-to-board and cable-to-board applications. The mPOWER connector system provides a versatile, high-power micro solution with exceptional design flexibility across a single product family. With a wide range of stack heights, the mPOWER series integrates easily into new or existing architectures. Discrete wire cable assemblies streamline board layout while efficiently delivering power directly to the system's active components.
Cụm cáp dây cực nhỏ mPOWER® 2mm
Cụm cáp dây siêu nhỏ (UMPC) mPOWER® 2mm của Samtec và các cấu phần (IMPC, IMPCC, CC489) là giải pháp micro tối ưu, công suất cao với thiết kế linh hoạt tuyệt vời cho các ứng dụng nguồn/tín hiệu hoặc chỉ nguồn. Cụm cáp này có sẵn ở 2 đến 10 vị trí với các tùy chọn chốt bằng kim loại và nhựa chắc chắn. Sê-ri UMPC kết hợp với UMPT/UMPT-RA thiết bị đầu cuối, trong khi các đầu nối nguồn này hoạt động tới 18A mỗi lưỡi và tuân thủ chuẩn RoHS. mPOWER có thể dễ dàng tích hợp vào các cấu trúc mới hoặc hiện có cùng một trong các hệ thống đầu nối tốc độ cao của Samtec cho giải pháp tín hiệu và nguồn hai mảnh độc đáo. Các hệ thống đầu nối tốc độ cao của Samtec gồm Edge Rate®, AcceleRate® HD, Q Strip®, Q2™, Q Rate®, LP Array™, SEARAY™, SEARAY 0,80 mm, Tiger Eye™ và Ultra Micro Blade & Beam.