0630CDMCCDS-R33MC
Sumida
851-0630CDMCCDSR33MC
0630CDMCCDS-R33MC
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD 0.33uH 20% 3.5mOhms Metal Composite
Mô hình ECAD:
Có hàng: 12
Tồn kho:
12 Có thể Giao hàng Ngay
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Sumida
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
Power Inductor
Shielded
330 nH
20 %
21 A
3.5 mOhms
32.3 A
- 55 C
+ 125 C
Standard
7 mm
6.6 mm
3 mm