B43630C5187M060
TDK
871-B43630C5187M060
B43630C5187M060
Nsx:
Mô tả:
Aluminum Electrolytic Capacitors - Snap In Snap-in 180uF 450V
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
22 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 320   Nhiều: 160
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
TDK
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện điện phân bằng nhôm - Chân gài
RoHS:
180 uF
450 VDC
30 mm (1.181 in)
25 mm (0.984 in)
10 mm (0.394 in)
General Purpose Electrolytic Capacitors
2000 Hour
20 %
1.3 A
660 mOhms
- 25 C
+ 85 C
2 Pin
B43630
Bulk
Nhãn hiệu: TDK
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: HU
Hệ số tiêu tán DF: 0.2
Loại sản phẩm: Electrolytic Capacitors
Số lượng Kiện Gốc: 80
Danh mục phụ: Capacitors
Kiểu chấm dứt: Snap In
Tần số kiểm tra: 100 Hz