B84143C0160S251
TDK
871-B84143C0160S251
B84143C0160S251
Nsx:
Mô tả:
Power Line Filters 3-LINE FILTER 160A 440/760V
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1
Tồn kho:
1 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
14 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
TDK
Danh mục Sản phẩm: Bộ lọc đường dây nguồn
RoHS:
REACH - SVHC:
3-Line EMC Filter
440 VAC, 760 VAC
160 A
Chassis Mount
Busbar
46 mA
B84143C
Bulk
Nhãn hiệu: TDK
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: HU
Chiều cao: 120 mm
Chiều dài: 350 mm
Loại sản phẩm: Power Line Filters
Số lượng Kiện Gốc: 1
Danh mục phụ: Power Condition
Chiều rộng: 240 mm