RLC73M2BR036FTDF
TE Connectivity / CGS
279-RLC73M2BR036FTDF
RLC73M2BR036FTDF
Nsx:
Mô tả:
Current Sense Resistors - SMD RLC73M 2B R036 1% 1K RL
Mô hình ECAD:
Có hàng: 2,000
Tồn kho:
2,000 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
TE Connectivity
Danh mục Sản phẩm: Điện trở cảm biến dòng - SMD
RoHS:
Reel
Cut Tape
RLC73
36 mOhms
250 mW (1/4 W)
1 %
400 PPM / C
1206
3.1 mm (0.122 in)
1.55 mm (0.061 in)
0.55 mm (0.022 in)
- 55 C
+ 155 C
Thick Film
2 Terminal
SMD/SMT
Ứng dụng: Current Sense
Nhãn hiệu: TE Connectivity / CGS
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Kiểu gắn: PCB Mount
Số điểm đấu nối: 2 Terminal
Sản phẩm: Current Sense Resistors
Loại sản phẩm: Current Sense Resistors
Số lượng Kiện Gốc: 1000
Danh mục phụ: Resistors
Loại: Current Sense Resistor
Mã Bí danh: 1-2176579-4
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
Chức năng này cần phải bật JavaScript.
USHTS:
TARIC:
ECCN:
EAR99
Điện trở cảm biến dòng RLC73
Điện trở cảm biến dòng RLC73 CGS của TE Connectivity (TE) là điện trở ohm thấp có hiệu quả về chi phí do cấu trúc và kết thúc mà không có kim loại quý (Ag /Pd / Ru). Điện trở này tuân thủ RoHS đầy đủ và có định mức công suất lên tới 2W và TCR thấp tới 50ppm/°C ở phiên bản công suất cao. Các điện trở cảm biến dòng RLC73 của TE CGS cũng hoạt động như cảm biến dòng đối với IC để quản lý sạc pin và nguồn điện áp thấp.