HD34-18-20PN-059
TE Connectivity / DEUTSCH
571-HD34-18-20PN-059
HD34-18-20PN-059
Nsx:
Mô tả:
Automotive Connectors REC,20P,AL,N,CBLCLMP BT,DRAIN,16/20,P,MC
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
0
Bạn vẫn có thể mua sản phẩm này bằng đơn hàng dự trữ
Đang đặt hàng:
144
Dự kiến 27/08/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
13
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
TE Connectivity
Danh mục Sản phẩm: Đầu nối cho ô-tô
RoHS:
REACH - SVHC:
Housings
20 Position
Receptacle (Female)
Cable Mount / Free Hanging
Crimp
22 AWG
14 AWG
Silver
HD30
Ứng dụng: Wire to Panel
Nhãn hiệu: TE Connectivity / DEUTSCH
Giống tiếp điểm: Without Pin Contacts
Loại tiếp điểm: Pin
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: MX
Định mức dòng: 13 A
Chiều cao: 41.28 mm
Chất liệu vỏ: Aluminum
Chống xâm nhập: IP67
Cách điện: Insulated
Chiều dài: 41.83 mm
Cơ chế khóa: Integrated in Housing
Chất liệu: Aluminum
Số hiệu bộ phận lắp ghép: HD36-24-20P
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 125 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 55 C
Góc lắp: Straight
Loại sản phẩm: Automotive Connectors
Số lượng Kiện Gốc: 1
Danh mục phụ: Automotive Connectors
Định mức điện áp: 250 VAC/DC
Chiều rộng: 44.45 mm
Phạm vi kích cỡ dây: 22 AWG to 14 AWG