354020KFT
TE Connectivity / Holsworthy
279-354020KFT
354020KFT
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - SMD 3540 20K 1%
Mô hình ECAD:
Có hàng: 3,501
Tồn kho:
3,501 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
13 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
TE Connectivity
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng dày - SMD
RoHS:
Reel
Cut Tape
3540
20 kOhms
4 W
1 %
100 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
250 V
2817
7.1 mm (0.28 in)
4.2 mm (0.165 in)
1.1 mm (0.043 in)