RQ73C1E412RBTD
TE Connectivity / Holsworthy
279-RQ73C1E412RBTD
RQ73C1E412RBTD
Nsx:
Mô tả:
Thin Film Resistors - SMD RQ 0402 412R 0.1% 10PPM 5K RL
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
18 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
TE Connectivity
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng mỏng - SMD
Reel
Cut Tape
RQ73
412 Ohms
0.1 %
10 PPM / C
0402
1 mm (0.039 in)
0.5 mm (0.02 in)
0.3 mm (0.012 in)
- 55 C
+ 155 C
AEC-Q200
62.5 mW (1/16 W)
50 V