ANT-2.4-WRT-MON-RPS
TE Connectivity / Linx Technologies
712-ANT2.4WRTMON-RPS
ANT-2.4-WRT-MON-RPS
Nsx:
Mô tả:
Antennas 2.4 GHz Antenna WRT Monopole RP-SMA
Mô hình ECAD:
Có hàng: 699
Tồn kho:
699 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
8 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
1,000 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
TE Connectivity
Danh mục Sản phẩm: Ăng-ten
RoHS:
2.4GHz Antenna - 2.4GHz, 5GHz, Bluetooth, WiFi, WLAN, Zigbee
Outdoor Antennas
Monopole
2.4 GHz
2.54 GHz
Bluetooth, BLE
Cellular (NBIoT, LTE)
WiFi
802.15.4 (ANT, Thread, Zigbee), 802.16
ISM
Whip
Stubby
0.8 dBi
100 MHz
50 Ohms
1.9
- 40 C
+ 85 C
1 Band
Direct / Permanent Mount
Connector
RP-SMA Male
2.45 GHz
Bluetooth, WiFi, Zigbee, Thread
35.5 mm
216 mm RG174
WRT-MON
Bulk
Nhãn hiệu: TE Connectivity / Linx Technologies
Chiều dài cáp: 216 mm
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: TW
Quốc gia xuất xứ: TW
Kích thước mặt nằm ngang: 102 mm x 102 mm