FN3040-10-61-C21-R65
TE Connectivity / Schaffner
631-FN30401061C21R65
FN3040-10-61-C21-R65
Nsx:
Mô tả:
Power Line Filters Low leakage 10A M4 Screw terminal 530/305VAC 60Hz Chassis Mount MnZn Core 220nF
Mô hình ECAD:
Có hàng: 8
Tồn kho:
8 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
18 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
256 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
TE Connectivity
Danh mục Sản phẩm: Bộ lọc đường dây nguồn
RoHS:
3-Phase Filter
305 VAC, 530 VAC
10 A
Chassis Mount
Screw
400 uA
FN3040
0 Hz to 60 Hz
Nhãn hiệu: TE Connectivity / Schaffner
Điện dung: 0.22 uF