AMC1301DWVR
Texas Instruments
595-AMC1301DWVR
AMC1301DWVR
Nsx:
Mô tả:
Mô hình ECAD:
Có hàng: 5,056
Tồn kho:
5,056 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Bao bì thay thế
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Tube
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Sản phẩm Tương tự
Texas Instruments AMC1301DWV
Texas Instruments
Isolation Amplifiers +/-250 mV-Input Prec ision Reinforced Is A 595-AMC1301DWVR
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Danh mục Sản phẩm: Bộ khuếch đại cách ly
RoHS:
AMC1301
1 Channel
5 kVrms
Galvanic
1 MHz
210 kHz
93 dB
- 60 uA
50 uV
5.5 V
3 V
5 mA
- 40 C
+ 125 C
SMD/SMT
SOIC-8
Reel
Cut Tape
MouseReel
Loại bộ khuếch đại: Precision Isolated Amplifier
Nhãn hiệu: Texas Instruments
Quốc gia Hội nghị: MY
Quốc gia phân phối: JP
Quốc gia xuất xứ: MY
Sai số khuếch đại: 0.03 %
Độ khuếch đại V/V: 8.2 V/V
Nhạy với độ ẩm: Yes
Dòng đầu ra mỗi kênh: 13 mA
Loại đầu ra: Differential
Pd - Tiêu tán nguồn: 81.4 mW