LM3S2139-IQC25-A2T
Texas Instruments
595-LM3S2139IQC25A2T
LM3S2139-IQC25-A2T
Nsx:
Mô tả:
ARM Microcontrollers - MCU Stellaris Cortex M-3 CAN 10-Bit ADC
Tuổi thọ:
NRND:
Không khuyến khích cho thiết kế mới.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
18 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1000   Nhiều: 1000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Texas Instruments
Danh mục Sản phẩm: Bộ vi điều khiển ARM - MCU
RoHS:
LM3S2139
SMD/SMT
LQFP-100
ARM Cortex M3
64 kB
32 bit
10 bit
25 MHz
56 I/O
16 kB
2.25 V
2.75 V
- 40 C
+ 85 C
Reel
Điện áp nguồn cấp analog: 3.3 V
Nhãn hiệu: Texas Instruments
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Điện áp I/O: 3.3 V