MSP430G2101IRSA16R
Texas Instruments
595-P430G2101IRSA16R
MSP430G2101IRSA16R
Nsx:
Mô tả:
16-bit Microcontrollers - MCU Mixed Signal Micro c ontroller A 595-P43 A 595-P430G2101IRSA16T
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
18 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 3000   Nhiều: 3000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Texas Instruments
Danh mục Sản phẩm: Bộ vi điều khiển 16 bit - MCU
RoHS:
MSP430
1 kB
128 B
QFN-16
16 MHz
10 I/O
1.8 V
3.6 V