TL16C752CPFB
Texas Instruments
595-TL16C752CPFB
TL16C752CPFB
Nsx:
Mô tả:
UART Interface IC Dual UART With 64- B yte FIFO A 595-TL16 A 595-TL16C752CPFBR
Tuổi thọ:
Hết hạn sử dụng:
Nhà sản xuất đã lên kế hoạch ngừng và sẽ không sản xuất nữa.
Mô hình ECAD:
Có hàng: 109
Tồn kho:
109 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
6 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
2,500 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Texas Instruments
Danh mục Sản phẩm: IC giao diện UART
RoHS:
2 Channel
3 Mb/s
64 B
1.98 V, 2.75 V, 3.6 V, 5.5 V
1.62 V, 2.25 V, 3 V, 4.5 V
4.5 mA, 16 mA, 40 mA, 90 mA
- 40 C
+ 85 C
SMD/SMT
TQFP-48
Tray
Nhãn hiệu: Texas Instruments
Quốc gia Hội nghị: TW
Quốc gia phân phối: JP
Quốc gia xuất xứ: TW
Nhạy với độ ẩm: Yes
Điện áp cấp vận hành: 1.8 V, 2.5 V, 3.3 V, 5 V