MT-TH12-0524-RK
VCC
593-MT-TH12-0524-RK
MT-TH12-0524-RK
Nsx:
Mô tả:
Speakers & Transducers Magnetic Transducer TH 12mm 5V 2.4kHz Rd
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Có hàng: 999
Tồn kho:
999 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
10 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
VCC
Danh mục Sản phẩm: Loa & bộ biến năng
RoHS:
Magnetic Transducer
Externally-driven Magnetic Transducer
Through Hole
2.4 kHz
85 dB
Round
Solder Pin
- 20 C
+ 70 C
12 mm
Polyphenylene Oxide (PPO)
Nhãn hiệu: VCC
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Định mức dòng: 50 mA
Kích thước: 12 mm x 9.5 mm
Chiều cao: 9.5 mm
Đóng gói: Bulk
Loại sản phẩm: Speakers & Transducers
Sê-ri: MT
Số lượng Kiện Gốc: 100
Danh mục phụ: Audio Devices
Định mức điện áp: 5 V
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
MT Magnetic Transducers
VCC MT Magnetic Transducers are externally driven magnetic transducers that feature rich sound quality and a low-frequency response. MT transducers are customization-friendly, offering high-pitched tones and custom sound pressure level (SPL) capability. These VCC magnetic transducers feature a mounting hole size ranging from 4.0mm to 16mm and are available in either round or square designs. The series offers surface-mount (SMD) and through-hole mounting options and is designed for use in a variety of applications, including industrial, industrial automation/control, medical, automotive, security systems, and the Internet of Things (IoT).