BFC233922684
Vishay / BC Components
BFC233922684
Nsx:
Mô tả:
Safety Capacitors .68uF 10% 310volts
Mô hình ECAD:
Có hàng: 78
Tồn kho:
78 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Vishay
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện an toàn
RoHS:
0.68 uF
X2
310 VAC
Radial
22.5 mm (0.886 in)
630 VDC
26 mm
8.5 mm
Safety Film Capacitors
Polypropylene (PP)
20 %
2 Pin
Straight
- 55 C
+ 110 C
18 mm
BFC2339
Bulk
Nhãn hiệu: Vishay / BC Components
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: IN
Đường kính đầu dây: 0.8 mm