BFC237875243
Vishay / BC Components
BFC237875243
Nsx:
Mô tả:
Film Capacitors .024uF 5% 1000volts
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 550   Nhiều: 550
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 550)
4,950 Báo giá
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Vishay
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện màng
RoHS:
0.024 uF
1 kVDC
Radial
Polypropylene (PP)
22.5 mm (0.886 in)
26 mm (1.024 in)
AC and Pulse Film Capacitors
400 VAC
5 %
13.5 mm (0.531 in)
BFC2378
Reel
Nhãn hiệu: Vishay / BC Components
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: BE
Đường kính: 8.5 mm
Đường kính đầu dây: 0.8 mm
Loại sản phẩm: Film Capacitors
Số lượng Kiện Gốc: 550
Danh mục phụ: Capacitors
Mã Bí danh: 222237875243
Đơn vị Khối lượng: 1.400 g
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
Vishay /BCcomponents Series 2222-335-xxxx,
RFI, DC, AC/P & Precision Film Capacitors
BCcomponents is announcing the change-over from PP to PBTP.
By this change-over their products will have an improved
resistance to the usage at higher temperatures. The color
of the boxes will change from blue to gray. In result, the
color change will allow the use of YAG laser coding system
which offers a greater flexibility in the marking of our
products. Additionally, the place on the product where the
marking is applied (head/front) will change to front only
for 15mm pitch. Please see the list of affected part