K183K15X7RK53L2
Vishay / BC Components
594-K183K15X7RK53L2
K183K15X7RK53L2
Nsx:
Mô tả:
Multilayer Ceramic Capacitors MLCC - Leaded K 200V 18NF 10% X7R BULK E3
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 20000   Nhiều: 5000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Vishay
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện gốm nhiều lớp MLCC - Có chân
K
Radial
0.018 uF
200 VDC
10 %
Dipped
- 55 C
+ 125 C
General Type MLCCs
2.5 mm