K680J15C0GF5TL2
Vishay / BC Components
594-K680J15C0GF5TL2
K680J15C0GF5TL2
Nsx:
Mô tả:
Multilayer Ceramic Capacitors MLCC - Leaded 68pF 50volts 5% C0G 2.5mm LS
Mô hình ECAD:
Có hàng: 9,777
Tồn kho:
9,777 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 4000)
Bao bì thay thế
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Bulk
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Vishay
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện gốm nhiều lớp MLCC - Có chân
RoHS:
K
Radial
68 pF
50 VDC
C0G (NP0)
5 %
2.5 mm
Dipped
- 55 C
+ 125 C
General Type MLCCs
4 mm
2.6 mm
4 mm
Reel
Cut Tape
Nhãn hiệu: Vishay / BC Components
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Đường kính đầu dây: 0.5 mm