MAL219051471E3
Vishay / BC Components
594-MAL219051471E3
MAL219051471E3
Nsx:
Mô tả:
Aluminum Electrolytic Capacitors - Radial Leaded 470uF 50V 12.5 x 20
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1,050
Tồn kho:
1,050 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
6 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Vishay
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện điện phân bằng nhôm - Có chân ở 2 bên trục
RoHS:
470 uF
50 VDC
12.5 mm
20 mm
5 mm
Low Impedance Electrolytic Capacitors
3000 Hour
20 %
1.32 A
62 mOhms
- 55 C
+ 125 C
Straight
20 mm
Radial
190 RTL
Bulk
Nhãn hiệu: Vishay / BC Components
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: AT
Hệ số tiêu tán DF: 0.1
Dòng rò: 238 uA
Loại sản phẩm: Electrolytic Capacitors
Số lượng Kiện Gốc: 500
Danh mục phụ: Capacitors
Loại: Low Impedance Aluminum Electrolytic Capacitor
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
Chức năng này cần phải bật JavaScript.
CNHTS:
USHTS:
JPHTS:
TARIC:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
Aluminum Electrolytic Capacitors
190 RTL Radial Aluminum Electrolytic Capacitors
Vishay / BC Components 190 RTL Radial Aluminum Electrolytic Capacitors are high-stability, high-reliability capacitors with a long useful life of 2500 hours to 6000 hours at +125°C. These very low equivalent-series resistance (ESR) capacitors have a capacitance range of 100μF to 6800μF and a voltage range of 16V to 50V. The 190 RTL capacitors feature excellent ripple current capability and are charge and discharge-proof. These Vishay / BC Components capacitors are AEC-Q200 qualified and offer excellent ripple current capability. Typical applications include smoothing, filtering, buffering, and power supplies for industrial, automotive, telecommunications, and military.