MBA02040C2033DC100
Vishay / BC Components
594-MBA02040C2033DC1
MBA02040C2033DC100
Nsx:
Mô tả:
Metal Film Resistors - Through Hole MBA/SMA 0204-50 0.5% C1 203K
Tuổi thọ:
Mới tại Mouser
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
5 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Vishay
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng kim loại - Xuyên lỗ
MBA - Professional
203 kOhms
400 mW
0.5 %
50 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
200 V
1.6 mm
3.6 mm
Axial
Metal Film Leaded Resistors
Professional Metal Film Leaded Resistor
Ứng dụng: Automotive, Industrial, Medical
Nhãn hiệu: Vishay / BC Components
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Đường kính đầu dây: 0.5 mm
Bước đầu dây: 5 mm