MBA02040C4750DC100
Vishay / BC Components
594-MBA02040C4750DC1
MBA02040C4750DC100
Nsx:
Mô tả:
Metal Film Resistors - Through Hole MBA/SMA 0204-50 0.5% C1 475R
Thời gian sản xuất của nhà máy:
5 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
MBA - Professional
475 Ohms
400 mW
0.5 %
+ 155 C
200 V
1.6 mm
3.6 mm
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Đường kính đầu dây: 0.5 mm
Bước đầu dây: 5 mm