MBA0204BC2103FRP00
Vishay / BC Components
594-MBA0204BC2103FRP
MBA0204BC2103FRP00
Nsx:
Mô tả:
Metal Film Resistors - Through Hole MBA/SMA 0204-50 1% KL RP 210K
Thời gian sản xuất của nhà máy:
7 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
MBA - Professional
210 kOhms
400 mW
1 %
+ 155 C
200 V
1.6 mm
3.6 mm
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Đường kính đầu dây: 0.5 mm
Bước đầu dây: 5 mm