MBA0204BC3920FCT00
Vishay / BC Components
594-MBA0204BC3920FCT
MBA0204BC3920FCT00
Nsx:
Mô tả:
Metal Film Resistors - Through Hole MBA/SMA 0204-50 1% KL CT 392R
Thời gian sản xuất của nhà máy:
7 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
MBA - Professional
392 Ohms
400 mW
1 %
+ 155 C
200 V
1.6 mm
3.6 mm
Axial
Reel
Cut Tape
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Đường kính đầu dây: 0.5 mm
Bước đầu dây: 5 mm