MBA0204VC1373DC100
Vishay / BC Components
594-MBA24VC1373DC1
MBA0204VC1373DC100
Nsx:
Mô tả:
Metal Film Resistors - Through Hole MBA/SMA 0204-50 0.5% CECC 06 C1 137K
Thời gian sản xuất của nhà máy:
5 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
RoHS:
137 kOhms
400 mW
0.5 %
+ 155 C
200 V
1.6 mm
3.6 mm
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Đường kính đầu dây: 0.5 mm
Bước đầu dây: 5 mm