MBB02070C7151FCT00
Vishay / BC Components
594-MBB02070C7151FCT
MBB02070C7151FCT00
Nsx:
Mô tả:
Metal Film Resistors - Through Hole MBB/SMA 0207-50 1% CT 7K15
Tuổi thọ:
Mới tại Mouser
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
8 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Vishay
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng kim loại - Xuyên lỗ
MBx/SMA - Professional
7.15 kOhms
600 mW
1 %
50 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
350 V
2.5 mm
6.5 mm
Axial
Reel
Cut Tape
Metal Film Leaded Resistors
Professional Metal Film Leaded Resistor
Ứng dụng: Automotive, Industrial, Medical
Nhãn hiệu: Vishay / BC Components
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: IN
Đường kính đầu dây: 0.6 mm
Bước đầu dây: 10 mm
Kiểu gắn: PCB Mount
Đóng gói / Vỏ bọc: 2.5 mm x 6.5 mm
Loại sản phẩm: Metal Film Resistors
Số lượng Kiện Gốc: 5000
Danh mục phụ: Resistors
Công nghệ: Metal Film
Đơn vị Khối lượng: 220 mg
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
ECCN:
EAR99
MBx/SMA Professional Metal Film Resistors
Vishay / Beyschlag MBx / SMA Professional Metal Film Resistors feature advanced thin film technology and a wide resistance range from 0.22Ω to 22MΩ. These professional leaded thin film resistors are offered in MBA / SMA 0204, MBB / SMA 0207, and MBE / SMA 0414 variants. Features include IECQ-CECC approval according to EN 140101-806, RoHS compliance, and Class 0.25 overall stability. Vishay / Beyschlag MBx / SMA Professional Metal Film Resistors offer options such as AEC-Q200 qualification, radial versions, and alternative termination wires. These general-purpose resistors are ideal for all fields of professional electronics where reliability and stability are of major concern. Typical applications include industrial, automotive, telecommunication, and medical equipment.