MBB02070C8669FC100
Vishay / BC Components
594-MBB02070C8669FC1
MBB02070C8669FC100
Nsx:
Mô tả:
Metal Film Resistors - Through Hole MBB/SMA 0207-50 1% C1 86R6
Tuổi thọ:
Mới tại Mouser
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
8 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Vishay
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng kim loại - Xuyên lỗ
MBx/SMA - Professional
86.6 Ohms
600 mW
1 %
50 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
350 V
2.5 mm
6.5 mm
Axial
Reel
Metal Film Leaded Resistors
Professional Metal Film Leaded Resistor
Ứng dụng: Automotive, Industrial, Medical
Nhãn hiệu: Vishay / BC Components
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: IN
Đường kính đầu dây: 0.6 mm
Bước đầu dây: 10 mm
Kiểu gắn: PCB Mount
Đóng gói / Vỏ bọc: 2.5 mm x 6.5 mm