MBB02070D6982FC100
Vishay / BC Components
594-MBB02070D6982FC1
MBB02070D6982FC100
Nsx:
Mô tả:
Metal Film Resistors - Through Hole MBB/SMA 0207-25 1% C1 69K8
Thời gian sản xuất của nhà máy:
5 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
69.8 kOhms
600 mW
1 %
25 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
350 V
2.5 mm
6.5 mm
Professional Metal Film Leaded Resistor
Ứng dụng: Automotive, Industrial, Medical
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Đường kính đầu dây: 0.6 mm
Bước đầu dây: 10 mm