MBB0207VE1052BC100
Vishay / BC Components
594-MBB0207VE1052BC1
MBB0207VE1052BC100
Nsx:
Mô tả:
Metal Film Resistors - Through Hole MBB/SMA 0207-15 0.1% CECC 06 C1 10K5
Thời gian sản xuất của nhà máy:
7 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
MBB - Precision
10.5 kOhms
400 mW
0.1 %
15 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
350 V
2.5 mm
6.5 mm
Professional Metal Film Leaded Resistor
Ứng dụng: Industrial, Medical
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Đường kính đầu dây: 0.6 mm
Bước đầu dây: 10 mm