MRS25000C4538FCT00
Vishay / BC Components
594-MRS25000C4538FCT
MRS25000C4538FCT00
Nsx:
Mô tả:
Metal Film Resistors - Through Hole MRS25-50 1% CT 4R53
Tuổi thọ:
Mới tại Mouser
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Vishay
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng kim loại - Xuyên lỗ
RoHS:
MRS25
4.53 Ohms
600 mW
1 %
50 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
350 VAC/DC
2.5 mm
6.5 mm
Axial
Reel
Cut Tape
Metal Film Resistors
Professional Thin Film Leaded Resistor
Nhãn hiệu: Vishay / BC Components
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Đường kính đầu dây: 0.6 mm