VR37000005103JR500
Vishay / BC Components
594-VR37000005103JR5
VR37000005103JR500
Nsx:
Mô tả:
Metal Film Resistors - Through Hole VR37 5% R5 510K
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1,026
Tồn kho:
1,026
Có thể Giao hàng Ngay
Đang đặt hàng:
10,000
Dự kiến 17/07/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
10
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Vishay
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng kim loại - Xuyên lỗ
RoHS:
VR37
510 kOhms
500 mW (1/2 W)
5 %
200 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
3.5 kV
4 mm
9 mm
Axial
Reel
Cut Tape
Metal Film Resistors
High Ohmic / High Voltage Metal Film Resistor
Nhãn hiệu: Vishay / BC Components
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: IN
Đường kính đầu dây: 0.7 mm