DTO025C10R00FTE3
Vishay / Sfernice
72-DTO025C10R00FTE3
DTO025C10R00FTE3
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - SMD DTO 25 C 10U 1% TU50 e3
Mô hình ECAD:
Có hàng: 322
Tồn kho:
322 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
11 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Vishay
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng dày - SMD
RoHS:
Tube
DTO25
10 Ohms
25 W
1 %
150 PPM / C
- 55 C
+ 150 C
500 V
TO-252-2 (DPAK)
TO-252-2 (DPAK)
8.2 mm (0.323 in)
7.3 mm (0.287 in)
2.8 mm (0.11 in)
Automotive Grade
Non-Inductive Resistors
Nhãn hiệu: Vishay / Sfernice
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CZ
Kiểu gắn: PCB Mount
Loại sản phẩm: Thick Film Resistors
Số lượng Kiện Gốc: 50
Danh mục phụ: Resistors
Công nghệ: Thick Film
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
DTO25 & DTO35 Surface-Mounted Power Resistors
Vishay / Sfernice DTO25 and DTO35 Surface-Mounted Power Resistors are non-inductive and isolated from the metal tab. These automotive-grade resistors feature a TO-252 (DPAK) style package and operate at a 25W or 35W power rating. Both series offer a wide resistance range of 0.016Ω to 700kΩ, a temperature range of -55°C to 150°C, and a 200V voltage rating. Vishay / Sfernice DTO25 and DTO35 Surface-Mounted Power Resistors are AEC-Q200 qualified, lead free, and RoHS compliant.