202S1502
Vishay / Spectrol
594-202S1502
202S1502
Nsx:
Mô tả:
Precision Potentiometers 202 Servo 1-gang, 50kOhm no.1 gang, 20kOhm no.2 gang
Bảng dữ liệu:
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Vishay
Danh mục Sản phẩm: Bộ chiết áp chính xác
RoHS:
REACH - SVHC:
202
Solder Turret
Precision Potentiometers
Servo Mount
Horizontal
1 Turn
1 Gang
5 kOhms
39.67 mm
15.88 mm
133 V
Wirewound
Round / Plain
3 %
- 55 C
+ 125 C
Bulk
Nhãn hiệu: Vishay / Spectrol
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: US
Định mức công suất: 3.5 W