595D225X0010T2T
Vishay / Sprague
74-595D225X0010T2T
595D225X0010T2T
Nsx:
Mô tả:
Tantalum Capacitors - Solid SMD 2.2uF 10volts 20% T case Conformal
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
22 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2500)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Vishay
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện Tantalum - SMD dạng rắn
RoHS:
Reel
Cut Tape
MouseReel
595D
2.2 uF
10 VDC
20 %
8.6 Ohms
0804
T Case
2.2 mm (0.087 in)
1.1 mm (0.043 in)
1.6 mm (0.063 in)