TH3D226K035D0600
Vishay / Sprague
74-TH3D226K035D0600
TH3D226K035D0600
Nsx:
Mô tả:
Tantalum Capacitors - Solid SMD 22uF 10% 35V ESR 0.6 D case Molded
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1,820
Tồn kho:
1,820 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
28 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2500)
Bao bì thay thế
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Reel, Cut Tape
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Vishay
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện Tantalum - SMD dạng rắn
RoHS:
Reel
Cut Tape
TH3
22 uF
35 VDC
10 %
600 mOhms
2917
D Case
7.3 mm (0.287 in)
4.3 mm (0.169 in)
3.1 mm (0.122 in)
- 55 C
+ 150 C
AEC-Q200
SMD/SMT
Nhãn hiệu: Vishay / Sprague
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Hệ số tiêu tán DF: 6
Dòng rò: 7.7 uA
Sản phẩm: Tantalum Solid High Temperature
Loại sản phẩm: Tantalum Capacitors
Dòng gợn sóng: 500 mA