RCA04023K30FKEDSR
Vishay
71-RCA04023K30FKEDSR
RCA04023K30FKEDSR
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - SMD RCA0402-SR 100 3K3 1% ET7 e3
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
0
Bạn vẫn có thể mua sản phẩm này bằng đơn hàng dự trữ
Đang đặt hàng:
20,000
Dự kiến 17/07/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
13
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 10000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Vishay
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng dày - SMD
RoHS:
Reel
Cut Tape
MouseReel
RCA-SR
3.3 kOhms
100 mW (1/10 W)
1 %
100 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
75 V
1 mm (0.039 in)
0.5 mm (0.02 in)
0.35 mm (0.014 in)