RNC55H2000FSB14
Vishay
71-RNC55H2000FSB14
RNC55H2000FSB14
Nsx:
Mô tả:
Metal Film Resistors - Through Hole 200 OHM 1% ERC-55
Tuổi thọ:
Mô hình ECAD:
Mouser hiện không bán sản phẩm này tại khu vực của bạn.
Sẵn có
Tồn kho:
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Vishay
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng kim loại - Xuyên lỗ
Hạn chế Vận chuyển
RoHS: N
REACH - SVHC:
RNC55
200 Ohms
125 mW (1/8 W)
1 %
50 PPM / C
- 65 C
+ 175 C
200 V
2.39 mm
6.35 mm
Axial
Box
Metal Film Resistors High Reliability
High Reliability
Nhãn hiệu: Vishay
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: US
Chiều cao: 6.35 mm
Đường kính đầu dây: 0.64 mm
Kiểu gắn: PCB Mount
Loại sản phẩm: Metal Film Resistors
Số lượng Kiện Gốc: 100
Danh mục phụ: Resistors
Công nghệ: Metal Film
Chiều rộng: 2.31 mm
Đơn vị Khối lượng: 350 mg
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
ECCN:
EAR99
RNC55 Metal Film Resistors
Vishay RNC55 Metal Film Resistors are MIL-PRF-55182 qualified and offer a low noise rating of -40dB. An epoxy coating provides superior moisture protection for these resistors, and additional features include a verified failure rate, controlled temperature coefficient, monthly acceptance testing, and a wide range of specifications. RNC55 resistors from Vishay offer a 350V maximum working voltage, a 0.5W maximum power rating, and tolerances of ±0.1%, ±0.5%, and ±1%.