MKP4D026802C00KSC9
WIMA
505-MKP4D026802CKSC9
MKP4D026802C00KSC9
Nsx:
Mô tả:
Film Capacitors MKP 4 0.068 uF 100 VDC 4x9x10 PCM 7.5
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 8000   Nhiều: 4000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
WIMA
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện màng
0.068 uF
100 VDC
Radial
Polypropylene (PP)
7.5 mm (0.295 in)
10 mm (0.394 in)
4 mm (0.157 in)
General Film Capacitors
63 VAC
10 %
2 Pin
9 mm (0.354 in)
Straight
- 55 C
+ 100 C
MKP 4
Bulk
Nhãn hiệu: WIMA
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: DE
Đường kính đầu dây: 0.6 mm
Loại sản phẩm: Film Capacitors
Số lượng Kiện Gốc: 4000
Danh mục phụ: Capacitors
Loại: Metallized Polypropylene Capacitors
Đơn vị Khối lượng: 1 g
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
USHTS:
TARIC:
ECCN:
EAR99
MKP4 Metallized Polypropylene Capacitors
WIMA MKP4 Metallized Polypropylene (PP) Capacitors offer a high volume or capacitance ratio with a capacitance range of 1000pF-10µF and voltage range of 100VDC to 2000VDC. These MKP4 capacitors operate at -55ºC to 100ºC temperature range. The MKP4 metalized capacitors offer very low dissipation ratio and dielectric absorption. These capacitors are designed in 7.5mm to 37.5mm Printed Circuit Module (PCM) pin spacing. The MKP4 capacitors feature self-healing, negative capacitance change versus temperature, and are RoHS compliant. Applications include sample and hold, timing, oscillating circuits, and high-frequency coupling and decoupling.